![](https://ku-wordpress.ksta.co/wp-content/uploads/2017/12/DSC7522-2000x1333.jpg)
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ขอแสดงความยินดีกับนิสิตที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ จากการแข่งขัน Hackathon in Deep Learning
-
ทีม Out of the Blue คว้ารางวัล First Prize Best Accuracy Awardสมาชิกในทีมประกอบด้วยนายติณห์ เจริญรุ่งอุทัยนายสันติธรรม อนันต์วัฒนาพรนายกองพล จันทร์หิรัญนายวรายุส พูลแสวงนายกิตติพัทธ์ ปุญญกริยากร
-
ทีม deeeep คว้ารางวัล 2nd runner up Best Algorithm
สมาชิกในทีมประกอบด้วย
นายนรวิชญ์ อุไรเลิศประเสริฐนายกัญจนสิทธ ทองเล็กนายณัฐภัทร สุขภูตานันท์นายณัฐพล วรรณบุตร